Starfsfólk Birtíngs

Hanna Ingibjörg Arnarsdóttir ritstjóri
hanna@birtingur.is

Folda Guðlaugsdóttir blaðamaður
folda@birtingur.is

Guðný Hrönn Antonsdóttir blaðamaður
gudnyhronn@birtingur.is

Hanna Ingibjörg Arnarsdóttir ritstjóri
hanna@birtingur.is

Guðný Hrönn Antonsdóttir blaðamaður
gudnyhronn@birtingur.is

María Erla Kjartansdóttir blaðamaður
maria@birtingur.is

Steingerður Steinarsdóttir ritstjóri
steingerdur@birtingur.is

Guðrún Óla Jónsdóttir blaðamaður
gudrun@birtingur.is

Ragna Gestsdóttir blaðamaður
ragna@birtingur.is

Ásgeir Aron Ásgeirsson
asgeir@birtingur.is

Valdimar Birgisson
valdimar@birtingur.is

Hákon Davíð Björnsson yfirmaður ljósmyndadeildar
hakon@birtingur.is

Hallur Karlsson
hallur@birtingur.is

Ragnhildur Aðalsteinsdóttir
ragnhildur75@gmail.com

Guðríður Haraldsdóttir
gurriharaldsdottir@gmail.com

Ragnheiður Linnet
ragnheidur@birtingur.is

Guðrún Helgadóttir bókhald
duna@birtingur.is

Hjördís Svan áskrift
hjordis@birtingur.is

Sigríður Dagný Sigurbjörnsdóttir framkvæmdastjóri
sigridur@birtingur.is

Ragna Gestsdóttir
ragna@birtingur.is